The 2nd Girl's Day Fansite in Vietnam

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ryn.Babe (104)
 Momiji (91)
 docxinktuoi (75)
 Yu ♥ (26)
 Xốp♥Na{NeulMi}Girl's★Day (25)
 khanhvan (22)
 Lyn Candy (19)
 vịt_cổ_lùn (12)
 Han SeungYeon (11)
 AnnieByun (8)

[Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[Sarah]Miracle
Member
Member
[Sarah]Miracle

[Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ? Empty
Bài gửiTiêu đề: [Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ?   [Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ? EmptyFri Feb 21, 2014 8:45 pm

Em cần up lên vietsub mấy cái video phim "The Miracle" (Min Ah đóng) cho 4rum mình xem nhưng là do Subbing Team khác dịch.
Vì thấy topic OFFICAL có vẻ đóng rồi nên em ms lập topic riêng   [Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ? 2299993169 
Em nên up những video đó vào box nào cho đúng rule ạ?  [Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ? 2740430737
Pun Cucheo
Member
Member

[Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ?   [Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ? EmptyWed Aug 13, 2014 10:00 am

Cho em hỏi nick twitter của Yura là gì ạ
Em đax follow các thành viên còn lại rôi =')

[Question] Nếu up video vietsub của team khác lên 4rum phải up vào box nào ạ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Rules box fanfic - phải đọc trước khi post fic
» [PICS][19.07.2011] Girl's day - KBS Dream Team
» [VID][13.08.2011] Girl's Day Video Message for DAI5Y